Na'urar Gwajin Saurin Kayan Aikin Tumaki-Asalin Tunkiya (Hanyar Zinare ta Colloidal)

Takaitaccen Bayani:

● Sauƙi don aiki, sauri da dacewa, na iya karanta sakamakon a cikin mintuna 10, yanayin aikace-aikacen daban-daban

● Matsar da aka riga aka shirya, amfani da matakai ya fi sauƙi

● Babban hankali da ƙayyadaddun bayanai

● Ajiye a zazzabi na ɗaki, yana aiki har zuwa watanni 24

● Ƙarfin ƙarfin hana tsangwama


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Nau'in Katin Ganewa
An yi amfani da shi don Gwajin Asalin Tumaki
Misali Nama
Zaman Assy Minti 5-10
Misali Misalin Kyauta
Sabis na OEM Karba
Lokacin Bayarwa A cikin kwanakin aiki 7
Sashin tattara kaya Gwaje-gwaje 10
hankali 99%

Hanyar da Dosage]
Sanya reagent da samfurin a zafin jiki (10 ~ 30 ° C) na minti 15-30. Ya kamata a gudanar da gwaji a dakin da zafin jiki (10 ~ 30 ° C) kuma ya kamata a guje wa zafi mai yawa (danshi ≤70%). Hanyar gwaji ta kasance mai daidaituwa a ƙarƙashin yanayin zafi daban-daban da yanayin zafi.
1.Sample Shiri
1.1Shirya Samfurin Nama Mai Ruwa daga saman Nama
(1) Yi amfani da swab don ɗaukar ruwan nama daga saman samfurin da za a gwada, sa'an nan kuma nutsar da swab a cikin maganin cirewa na 10 seconds. Dama sosai sama da ƙasa, hagu da dama, don 10-20 seconds don narkar da samfurin a cikin bayani gwargwadon yiwuwa.
(2) Cire swab ɗin auduga, kuma kuna shirye don shafa ruwan samfurin.
1.2 Nama Chunk Tissue Samfurin Shiri
(1) Yin amfani da almakashi guda biyu (ba a haɗa su ba), yanke nama guda 0.1g (kimanin girman waken soya). Ƙara guntun nama zuwa maganin cirewa kuma jiƙa na 10 seconds. Yi amfani da swab don matse gunkin naman sau 5-6, yana motsawa sama, ƙasa, hagu, da dama don 10-20 seconds. Kuna iya amfani da ruwan samfurin.
2.Hattara
(1) Wannan reagent an yi shi ne kawai don gwajin ɗanyen nama ko kuma kawai sarrafa kayan abinci marasa dafa.
(2) Idan an ƙara ruwa kaɗan a katin gwajin, ƙila za a iya samun sakamako mara inganci.
(3) Yi amfani da digo/bututu don jefar da ruwan gwajin a tsaye a cikin ramin samfurin katin gwajin.
(4) Hana ƙetaren giciye tsakanin samfuran yayin yin samfur.
(5) Lokacin amfani da almakashi don yanke nama, tabbatar cewa almakashi suna da tsabta kuma ba su da gurɓata asalin dabba. Ana iya tsaftace almakashi kuma a sake amfani da shi sau da yawa.
[Fassarar Sakamakon Gwaji]
Tabbatacce (+): Layukan jajaye biyu sun bayyana. Ɗayan layi yana bayyana a cikin wurin gwaji (T), da kuma wani layi a cikin wurin sarrafawa (C). Launi na band a cikin wurin gwaji (T) na iya bambanta da ƙarfi; kowane bayyanar yana nuna sakamako mai kyau.
Korau (-): Ƙungiya mai ja ce kawai ta bayyana a cikin wurin sarrafawa (C), ba tare da wata ƙungiya da ta bayyana a wurin gwajin (T).
Ba daidai ba: Babu jan band da ya bayyana a wurin sarrafawa (C), ba tare da la'akari da ko band ya bayyana a wurin gwajin (T) ko a'a ba. Wannan yana nuna sakamako mara inganci; ya kamata a yi amfani da sabon tsiri don sake gwadawa.
Kyakkyawan sakamako yana Nuna: An gano abubuwan asalin tumaki a cikin samfurin.
Sakamako Mara Kyau Yana Nuni: Ba a gano abubuwan asalin tumaki a cikin samfurin ba.

haske (3)
haske (4)

Bayanin Kamfanin

Mu, Hangzhou Testsea Biotechnology Co., Ltd ƙwararren ƙwararren ƙwararren masanin ilimin halittu ne mai saurin girma wanda ya ƙware a cikin bincike, haɓakawa, masana'antu da rarraba kayan gwajin in-vitro diagnostic (IVD) da kayan aikin likita.

Kayan aikin mu shine GMP, ISO9001, da ISO13458 bokan kuma muna da amincewar CE FDA. Yanzu muna sa ran yin haɗin gwiwa tare da ƙarin kamfanoni na ketare don ci gaban juna.

Muna samar da gwajin haihuwa, gwaje-gwajen cututtuka, gwaje-gwajen cin zarafin kwayoyi, gwaje-gwajen alamun zuciya, gwajin alamar ƙari, gwajin abinci da aminci da gwajin cututtukan dabbobi, bugu da ƙari, alamar mu ta TESTSEALABS ta shahara a kasuwannin gida da na ketare. Mafi kyawun inganci da farashi mai kyau yana ba mu damar ɗaukar sama da kashi 50% na hannun jarin cikin gida.

Aiko mana da sakon ku:

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana