Kayan gwajin Alpha-Fetoprotein na AFP
Teburin siga
Lambar Samfura | TSIN101 |
Suna | Kayan gwajin Alpha-Fetoprotein na AFP |
Siffofin | Babban hankali, Mai Sauƙi, Sauƙi da Madaidaici |
Misali | WB/S/P |
Ƙayyadaddun bayanai | 3.0mm 4.0mm |
Daidaito | 99.6% |
Adanawa | 2'C-30'C |
Jirgin ruwa | Ta teku/Ta iska/TNT/Fedx/DHL |
Rarraba kayan aiki | Darasi na II |
Takaddun shaida | CE ISO FSC |
Rayuwar rayuwa | shekaru biyu |
Nau'in | Kayan Aikin Bincike na Pathological |
Ka'idar FOB Na'urar Gwajin Sauri
Don maganin jini, tattara jini a cikin akwati ba tare da maganin rigakafi ba.
Bada jini ya toshe kuma ya raba maganin daga gudan jini. Yi amfani da ruwan magani don gwaji.
Idan ba za a iya gwada samfurin a ranar tarin ba, adana samfurin maganin a cikin firiji ko injin daskarewa. Kawo da
samfurori zuwa zafin jiki kafin gwaji. Kada a daskare kuma a narke samfurin akai-akai.
Tsarin Gwaji
1. Lokacin da kuka shirya don fara gwaji, buɗe jakar da aka hatimce ta yayyage tare da daraja. Cire gwajin daga jakar.
2. Zana samfurin 0.2ml (kimanin 4 saukad da) a cikin pipette, da kuma ba da shi a cikin samfurin da kyau a kan kaset.
3. Jira minti 10-20 kuma karanta sakamakon. Kar a karanta sakamakon bayan mintuna 30.
ABUBUWA NA KIT
1) Samfura: jini
2) Tsarin: tsiri, kaset
3) Hankali: 25ng/ml
4) Kit ɗin ɗaya ya haɗa da gwaji 1 (tare da desiccant) a cikin jakar foil
FASSARAR SAKAMAKO
Mara kyau (-)
Ƙungiya mai launi ɗaya kawai ya bayyana akan yankin sarrafawa (C). Babu alamar band a kan yankin gwajin (T).
Tabbatacce (+)
Bugu da ƙari ga bandeji mai launin ruwan hoda (C), za a kuma bayyana bandeji mai launin ruwan hoda daban-daban a yankin gwajin (T).
Wannan yana nuna ƙimar AFP fiye da 25ng/mL. Idan band ɗin gwajin daidai yake
zuwa ko ya fi duhu fiye da rukunin sarrafawa, yana nuna cewa adadin samfurin na AFP ya kai
zuwa ko ya fi 400ng/mL. Da fatan za a tuntuɓi likitan ku don yin ƙarin cikakken jarrabawa.
Ba daidai ba
Jimlar rashin launi a cikin yankuna biyu alama ce ta kuskuren hanya da/ko cewa reagent ɗin gwajin ya lalace.
AJIYA DA KWANTA
Ana iya adana kayan gwajin a dakin da zafin jiki (18 zuwa 30 ° C) a cikin jakar da aka rufe har zuwa ranar karewa.
Ya kamata a kiyaye kayan gwajin daga hasken rana kai tsaye, danshi da zafi.
Bayanin Nunin
Bayanin Kamfanin
Mu, Hangzhou Testsea Biotechnology Co., Ltd ƙwararren ƙwararren ƙwararren masanin ilimin halittu ne mai saurin girma wanda ya ƙware a cikin bincike, haɓakawa, masana'antu da rarraba kayan gwajin in-vitro diagnostic (IVD) da kayan aikin likita.
Kayan aikin mu shine GMP, ISO9001, da ISO13458 bokan kuma muna da amincewar CE FDA. Yanzu muna sa ran yin haɗin gwiwa tare da ƙarin kamfanoni na ketare don ci gaban juna.
Muna samar da gwajin haihuwa, gwaje-gwajen cututtuka, gwaje-gwajen cin zarafin kwayoyi, gwaje-gwajen alamun zuciya, gwajin alamar ƙari, gwajin abinci da aminci da gwajin cututtukan dabbobi, bugu da ƙari, alamar mu ta TESTSEALABS ta shahara a kasuwannin gida da na ketare. Mafi kyawun inganci da farashi mai kyau yana ba mu damar ɗaukar sama da kashi 50% na hannun jarin cikin gida.
Tsarin Samfur
1.Shirya
2. Rufe
3.Cross membrane
4.Yanke tsiri
5.Majalisi
6.Kira jaka
7. Rufe jakunkuna
8.Buɗe akwatin
9. Kunshi